Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Thích cười thì vào đay nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Thích cười thì vào đay nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime13/9/2009, 23:16

Truyện có từ ngàn xưa.

Pack 1 :

Trong giờ giảng bài thầy giáo hỏi các em học sinh.Hãy sắp xếp các từ sau thành một câu tục ngữ: không,thầy,mày,làm,đố,nên.
Nam cty vội giơ tay lấy điểm
Dạ thưa thầy: Làm thầy mày không nên đố .........AH.
( Nam cty vốn là một anh chàng hấp tấp ,người thì thấp bé nhẹ cân nhưng mà có tài)

Pack 2:
Tuấn lùn một hôm vô tình vào nhà Lan béo
Đang ngồi ở gốc cây ổi nhà nàng thấy có con chó chạy lại gần
Tuấn vốn là người có tính khí ngang tàn liền lấy ngay cây gậy to bằng cổ chân.quất cho con chó nhà Lan mấy cái vào lưng..
Con chó đau qua kêu ẳng ...ẳng ...Kẳng
Thấy Lan quát không đánh nó nữa .Tuấn nhanh nhảu trả lời con chó nhà em toàn bốc phét.Anh đánh nó vào lưng mà nó cứ kêu là Kẳng.... Thích cười thì vào đay nhé Confused

pack 3:

Hảijuji vốn là một anh chàng rất là đẹp trai,có thể nói là rất Men!
Một hôm đang ngồi ăn bánh mỳ...
Có một con muỗi lao vào đốt anh ta
Anh ta thấy muỗi đốt liền giơ tay đập con muỗi
Trong lúc hoảng loạn con muỗi nói :Khoan để tôi nói hết câu này đã
Haijuji: nói đi...
Muỗi: Tôi đang mang trên mình giọt máu của anh
Chát !!!! một nhát đập làm con muỗi nát bét.máu văng tứ phía
Anh ta cười lên một cánh lạ lùng rùi nói: Ta đã có 1 vợ và 2 con rùi..... Thích cười thì vào đay nhé Affraid
( có thể nói anh ấy là người có tấm lòng độ lượng )

pack 4:

Thắng chó có biệt danh là keo kiệt ...vì rất tiết kiệm
Buổi chiều hôm nọ.Thắng cùng người yêu đi ngang qua một quán kem trên chiếc xe cào cào mới sắm...nhìn thấy Kem Thắng bóp phanh gấp ,xe kêu Két Két..Rùi quay lại hỏi Oanh (bồ thắng).Ăn không em !
Oanh: có anh ah.em thèm quá
Thắng đạp xe đi tiếp...Mồm lẩm bẩm ăn thật....
Thích cười thì vào đay nhé Icon_basketball

pack 5:

Mạnh mập có bí quyết tán gái kinh hồn.có thể nói là làm cho đối phương ngất người.
Hôm nọ ngồi uống rượu sex ở ngã năm sân bay cát bi Anh ta có nói với Hoàng bicây
Hoàng....ah ...anh hoàng àh...(nói kiểu say rượu)
Giờ em nói cho anh biết cách bắt người yêu anh phải yêu anh mà không thể chối được
Hoàng bi cây vốn có khuôn mặt rất trẻ con...ngơ ngác hỏi ...uh mày nói đi
Mạnh Mập: em bảo anh nhá...NHÁ..ah ah...anh mang nó lên cầu bính cắt phanh xe rồi vít ga lên 100.xong lao xuống dốc.quay người 180 độ ôm chặt em yêu và nói .đến giờ phút này em con yêu anh không. Thích cười thì vào đay nhé Icon_arrow
Anh em thông cảm cho Mạnh mập trong cơn say có ý tưởng hơi khac người chut nha Thích cười thì vào đay nhé Lol
tình là gì
Kĩ sư
Kĩ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime14/9/2009, 16:57

nghe ma chet cuoi....Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin
NNCuong
Kĩ sư
Kĩ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime16/9/2009, 07:26

hay qua.
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime25/9/2009, 23:35

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Laughing Laughing Laughing Laughing
http://ctt45.tk
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime21/1/2010, 09:08

Sắp tết rùi mà đồng ra đồng vào nó chẳng thấy đâu các bác nhỉ.Tết này em đi buôn đào+quất+quýt với món pháo nổ nhập từ TRUNG HOA về anh em nào thích làm ăn cùng thì PM nhea! Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime21/1/2010, 13:31

SOS đã viết:
Sắp tết rùi mà đồng ra đồng vào nó chẳng thấy đâu các bác nhỉ.Tết này em đi buôn đào+quất+quýt với món pháo nổ nhập từ TRUNG HOA về anh em nào thích làm ăn cùng thì PM nhea! Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin
Ông cho tôi đặt hàng 2 cành đào đá, 2 băng pháo cối, 2 giàn pháo hoa nhé !!! Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin Thích cười thì vào đay nhé Icon_biggrin
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime9/12/2010, 12:03

Tết roài ! Very Happy
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime10/12/2010, 16:34

lại một cái tết vui vẻ nữa đang đến, nhanh thật đấy... Tụ tập đê anh em ơi!!!
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime12/6/2012, 17:29

Cười Tiếp Nào
NAM là một con nghiện lô đề
Rất nhiều lần NAM đã mang đồ đạc để cắm lấy tiền nuôi Lô
Sau nhiều lần chơi NAM cũng có thắng có thua.Nhưng được thì ít thua thì nhiều.Cuối cùng cũng thành thân tàn ma dại
Một hôm ngồi ăn cơm chưa cùng gia đình
Bố NAM : đặt một bát cơm và một bát cưs cạnh nhau và nói
Giờ mày ăn bát nào
Trong lúc đang ăn vì mải nghĩ hôm nay đánh con gì NAM đã vơ ngay phải bát cưs
Ông bơ trợn tròn 2 mắt đành bó tay với đứa con

Qua đây muốn nhắn nhủ vơi A e chơi Lô đề gái gú cờ bạc Rượu trè .Hãy tỉnh táo trước khi đi ra quyết định của mình nha
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime12/6/2012, 23:13

Sad CHẴN ---- 1 LÍT
Evil or Very Mad LẺ ------5 LÍT
Surprised CHẴN --------1 CỦ
Neutral ---- CHẴN -- THỪA 2 CỦ
Crying or Very sad --- CÒN AI XUỐNG NÀO
Surprised TIẾP--- CHẴN VẪN THỪA 3 CỦ
Sad BẮT-- ĐỂ YÊN TAO MỞ BÁT
bounce CHÁT--- XOẢNG ---BÁT VỠ --- CHẴN RỒI------- cheers cheers cheers
cứ thế -- cái âm thanh quen thuộc vang lên -- làm tôi thấy rợn cả da gà---
đứng dậy phủi dít --trong túi ko còn 1 xu --và thế là --Cái nghèo cái đói --đi cùng cái lạm phát cứ thế leo thang- anh em công trình cũng có thằng chết -- thằng sống--mà nào ai có hay
phóng viên kí sự : Haijuji-trích nguyên văn 1 cuộc SÓC ĐĨA
vipctt45
lính mới tò toe
lính mới tò toe
vipctt45

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime15/6/2012, 09:59

SÓC Thoải mái đê
Cùng lắm nộp phạt 20 tr - ngồi nhà đá 2 năm nếu bị công an túm
khuyên các bác không chơi thì cũng đừng có đứng cạnh mà Hóng!
Tốt nhất tránh xa 1km What a Face What a Face What a Face
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thích cười thì vào đay nhé   Thích cười thì vào đay nhé Icon_minitime

Thích cười thì vào đay nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hoàn Béo -- Cưới Vợ--Hot Hot
» Đám cưới Minh Hải & Thu Hằng (P2)
» PASS2- Hoan Beo cuoi vo
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang