Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Tui rất nhớ miền Bắc!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
xaquemuonve
Kĩ sư
Kĩ sư

Tui rất nhớ miền Bắc! Empty
Bài gửiTiêu đề: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime13/9/2009, 16:56

Anh em ơi! Tôi thất nghiệp rồi, trong thời gian tới tôi chỉ ăn và chơi chẳng biết làm gì cả, anh em nào có việc xin giúp đỡ tôi với! Thaks trước nhé! Mà tôi nghe nói có mục phổ biến kinh nghiệm do Khánh chủ trì mà mình tìm để học hỏi kinh nghiệm mà không thấy nhỉ?
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime13/9/2009, 21:28

Thằng nào đòi chưa xa quê mà đã muốn về thế.Tiền thì không lo kiếm lấy gì mà đập phá.Về quê mà chết đói ah`.
Đã update thông tin về mình chưa mà đã kêu.
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: a lo.......n   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime13/9/2009, 22:27

disconected

Được sửa bởi haijuji ngày 1/10/2009, 17:48; sửa lần 1.
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime13/9/2009, 23:31

Uhm!! Chúng nó mới có 3 tháng.Tao mới lấy lương tháng 5 hôm nọ xong.Hic.Làm 4 tháng mới được lấy lương.Nhưng qua thời kỳ khó khăn rồi.Nhưng mà nghe thằng Hải nói chết chóc nghe rợn hết cả người.Nói chung là cũng phải cố gắng thôi.
tình là gì
Kĩ sư
Kĩ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime13/9/2009, 23:57

xaquemuonve đã viết:
Anh em ơi! Tôi thất nghiệp rồi, trong thời gian tới tôi chỉ ăn và chơi chẳng biết làm gì cả, anh em nào có việc xin giúp đỡ tôi với! Thaks trước nhé! Mà tôi nghe nói có mục phổ biến kinh nghiệm do Khánh chủ trì mà mình tìm để học hỏi kinh nghiệm mà không thấy nhỉ?
nho thi ve lay vo di nha .keu gi
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime14/9/2009, 07:57

1 chồng 1 con là đồng chí nào thế!!Đăng nhập mà không xưng danh gì cả mặc dù có thể mọi người đều biết.Mà nó mà lấy được vợ thì đã không phải nói.Muốn lấy vợ lắm rồi mà không ai chịu lấy cả.
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime14/9/2009, 14:24

làm ăn thế này thì chết anh em a.lương lậu thì không có toàn vay mà sống thôi chán quá nhueng vẫn cố chịu đwngj thôi,thằng Hải nó nói đúng đấy 3 tháng nay không có lương gì cả,bon thằng Tuấn trên Lào cai lương còn cao mà ở công trường thì không sống bằng lương nên còn đỡ!bọn nó với bọn Mạnh mập ,Dương lương làm ở hp nhưng cao lám
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime14/9/2009, 14:27

một chồng một con định chích quỹ lớp ra để mở công ty đó anh em nào muốn về hp làm xin Oanh lấy một chân. quỹ lớp vẫn còn tiền tỷ đấy về chia nhau di hiiihihi
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime14/9/2009, 15:55

disconected

Được sửa bởi haijuji ngày 1/10/2009, 17:48; sửa lần 1.
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime18/9/2009, 23:35

Quý ơi.Mày vẫn lang thang ở hp ah.bây giờ làm chỗ nào rồi.Hôm nào tao ra hp làm tý nhỉ?3 tháng chưa lĩnh lương là bình thường thôi.không lấy thì tiền còn đấy mà có mất đi đâu mà sợ.Thằng mạnh với thằng dương đang làm ở cầu Khuể ah`
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime25/9/2009, 23:07

haitac đã viết:
Uhm!! Chúng nó mới có 3 tháng.Tao mới lấy lương tháng 5 hôm nọ xong.Hic.Làm 4 tháng mới được lấy lương.Nhưng qua thời kỳ khó khăn rồi.Nhưng mà nghe thằng Hải nói chết chóc nghe rợn hết cả người.Nói chung là cũng phải cố gắng thôi.

Hôm nào qua chỗ tôi chơi nhé ông nhé. Laughing Laughing
http://ctt45.tk
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime25/9/2009, 23:10

xaquemuonve đã viết:
Tôi thấy anh em quảng cáo là ông làm ăn ngon lành lắm, thế bao giờ định lấy vợ thế ông bạn? hôm nào rảnh ra ngoài này chơi với anh em nhé. ok.
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime25/9/2009, 23:13

ong khac quy đã viết:
một chồng một con định chích quỹ lớp ra để mở công ty đó anh em nào muốn về hp làm xin Oanh lấy một chân. quỹ lớp vẫn còn tiền tỷ đấy về chia nhau di hiiihihi
Uh đúng rồi đấy, ngày xưa những đồng chí nào chưa đóng quỹ lớp thì về đóng quỹ đi để lớp mình còn mở công ty. lol! lol! lol!
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime30/9/2009, 17:02

ui!! Thế thì phá sản mất.Tôi về hải dương rồi không ở Phả Lại nữa.ông vẫn trên sao đỏ ah
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui rất nhớ miền Bắc!   Tui rất nhớ miền Bắc! Icon_minitime

Tui rất nhớ miền Bắc!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Lớp học tiếng Nhật miễn phí tại Top Globis
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang