Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Các bạn ah !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn ah !   Các bạn ah ! Icon_minitime9/9/2009, 08:56

Hôm nay là ngày 09/09/2009 là một ngày rất đẹp cho tôi gửi lời chào và lời chúc sức khỏe tới toàn bộ anh em CTT45.
Hiện nay tôi vẫn đang làm trên Lào Cai cùng mấy anh em: Trung Sứt. Trung DH1, Nam và Quảng. Anh em tui ở trên này rất vui. Tui ko nói về vấn đề công việc thế nào nhưng anh em được làm việc gần nhau và hỗ trợ cho nhau là vui rồi.
Dạo này hình như rất ít người vào diễn đàn thì phải, anh em dù bận hay cố bớt chút thời gian vào ngôi nhà chung của chúng ta để anh em biết được tin tức của nhau chứ.
Vậy nha anh em hãy cố gắng làm việc và giữu sức khỏe nha. BBB... Các bạn ah ! Icon_farao
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ah !   Các bạn ah ! Icon_minitime9/9/2009, 15:35

Như thế là vui rồi ,lên đó kiếm tiền nhiều rồi về cho anh em làm cùng nha!nhiều nguòi làm cùng thế a,chết giám đốc Tuấn rủ dê anh em lên nơi rừng rú đó a
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ah !   Các bạn ah ! Icon_minitime11/9/2009, 18:27

Bọn này kéo hết lên núi sống rồi bà con ah.AH!Trình đế chế của mày thế nào rồi hả Tuấn.Lúc nào làm tý nhỉ?Tao mấy hôm nay ngồi đánh đế chế online suốt.Giờ được về thành phố sướng thật.Chỉ sợ thiếu mỗi tiền thôi.
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hải ah!   Các bạn ah ! Icon_minitime11/9/2009, 22:02

Tao trên này đánh đế chế suốt, nói chung cũng đánh nhưng trình vẫn vậy, có tiến bộ đôi chút nhưng còn phải luyện nhiều. Hải có mời thì cũng cố làm trận để anh em vui vẻ ấy mà. Mày lúc nào rỗi thì điện cho tao anh em solo tý cho đỡ buồn ok?
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: A lO.....................................N   Các bạn ah ! Icon_minitime13/9/2009, 16:07

20097 đã viết:
Tao trên này đánh đế chế suốt, nói chung cũng đánh nhưng trình vẫn vậy, có tiến bộ đôi chút nhưng còn phải luyện nhiều. Hải có mời thì cũng cố làm trận để anh em vui vẻ ấy mà. Mày lúc nào rỗi thì điện cho tao anh em solo tý cho đỡ buồn ok?
Mấy thằng này làm không lo làm cứ lo chơi.....biết là kiếm tiền khó khăn vậy rùi mà tiêu tiền cứ như rác ...Không thấy giám đôc Tuấn trình bày bài viết nào nói về công việc nhỉ...để anh em con bàn luận..kinh nghiệm thì chẳng thấy đâu mà cái đói cái nghèo lúc nào nó cũng rình rập ..híc bỏ mẹ... Các bạn ah ! Confused
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ah !   Các bạn ah ! Icon_minitime14/9/2009, 16:55

nghe nói mấy thằng làm trên đó lương lắm.làm ăn được chẳng nói năng gì cả
Sponsored content

Các bạn ah ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn ah !   Các bạn ah ! Icon_minitime

Các bạn ah !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang