Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?   Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Icon_minitime13/8/2009, 15:48

D?o này trang web chúng mình v?ng v? quá. Anh em ph?i c? g?ng lên m?ng nhi?u nhi?u ch?. Có v?n ?? gì thì m?i thì hãy nêu lên cùng trao ??i ch?. S?p t?i s? có r?t nhi?u c?ng bi?n l?n ???c xây d?ng, các công ngh? thi công m?i không ng?ng ???c áp d?ng, chúng ta là nh?ng k? s? công trình th?y ph?i t?n d?ng th?i gian ?? h?c h?i. Có nh? th? xây d?ng vi?t nam m?i c?nh tranh ???c v?i n??c ngoài. Bây gi? h?u h?t các d? án l?p b? n??c ngoài thâu tóm, l?i nhu?n dành cho công ty vi?t nam là quá nh? bé và ch?u nhi?u ?i?u ki?n b?t l?i. C? g?ng lên các b?n nhé.
Nh? v?y t? ?ã xa H?i phòng và các b?n ?ã 5 tháng r?i. Ngày mai t? s? xa ??t V?ng Tàu t??i ??p ?i tham chi?n t?i Vân Phong, Nha Trang- khánh Hòa. L?n này s? là c?ng trung chuy?n qu?c t? vân phong v?i qui mô l?n và hi?n ??i. ?ây là d? án ???c ch? ??i r?t lâu và s? m? ra nhi?u ni?m hi v?ng m?i trên ph??ng di?n kinh t? bi?n. Tr??c tiên t? s? làm bi?n pháp thi công t?i sài gòn. anh em ai ? sài gòn liên h? v?i t? theo s? ?T: 0937053701 ho?c 0987951078.
email: Khanh_vinawaco@yahoo.com.vn
ho?c: khanh_vespa@yahoo.com.vn
r?t vui g?p anh em. Chúc anh ?m s?c kh?e và h?nh phúc.
xaquemuonve
Kĩ sư
Kĩ sư

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?   Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Icon_minitime14/8/2009, 21:16

Chào Khánh! Mình nghe danh bạn làm công tác tại vinawaco đã lâu và hôm nay lại biết tin bạn làm biện pháp kỹ thuật thi công tại cảng Vân Phong - Khánh Hòa nên mình rất muốn học hỏi kinh nghiệm của bạn. Mình sắp tới sẽ xuống thi công cảng đó và hy vọng được học hỏi nhiều hơn! ok.
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?   Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Icon_minitime15/8/2009, 14:34

xa quê muốn về chắc là ông trần quốc huy đang làm tại OEC.JSC chứ gì. Giám đốc của ông là chú V.Q.N Hưng sẽ làm giám đốc dự án đó. Lương mấy ngàn đô đấy, bảo chú ấy khao nhé. Nói chung thi công cảng Vân Phong sẽ là niềm mơ ước của các kĩ sư công trình thủy đương thời. Giống như thời thầy Yên, thầy Mạnh tự hào khi thi công cảng Cái Lân, đê chắn sóng Tiên Sa,... . Qui mô của nó là rất lớn mà không thể vài dòng nói hết được. Nhiều kĩ sư tài ba sẽ làm việc tại đó. Nhiều bác công trình khóa 7,8 tuy đã già nhưng cũng xung phong làm công tác chuyên gia tư vấn, luôn truyền đạt cho con cháu những kinh nghiệm quí báu.
Với vai trò nhỏ bé của mình, tớ sẽ cố gắng cập nhật thật chi tiết quá trình thi công,... cho các bạn. Tớ đề nghị lập một tiêu điểm là Vân Phong-hot port để anh em tìm hiểu thảo luận. Tranh thủ nghỉ trưa viết vài dòng gửi anh em.
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Đồng Ý   Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Icon_minitime16/8/2009, 08:01

Mac đã viết:
xa quê muốn về chắc là ông trần quốc huy đang làm tại OEC.JSC chứ gì. Giám đốc của ông là chú V.Q.N Hưng sẽ làm giám đốc dự án đó. Lương mấy ngàn đô đấy, bảo chú ấy khao nhé. Nói chung thi công cảng Vân Phong sẽ là niềm mơ ước của các kĩ sư công trình thủy đương thời. Giống như thời thầy Yên, thầy Mạnh tự hào khi thi công cảng Cái Lân, đê chắn sóng Tiên Sa,... . Qui mô của nó là rất lớn mà không thể vài dòng nói hết được. Nhiều kĩ sư tài ba sẽ làm việc tại đó. Nhiều bác công trình khóa 7,8 tuy đã già nhưng cũng xung phong làm công tác chuyên gia tư vấn, luôn truyền đạt cho con cháu những kinh nghiệm quí báu.
Với vai trò nhỏ bé của mình, tớ sẽ cố gắng cập nhật thật chi tiết quá trình thi công,... cho các bạn. Tớ đề nghị lập một tiêu điểm là Vân Phong-hot port để anh em tìm hiểu thảo luận. Tranh thủ nghỉ trưa viết vài dòng gửi anh em.
Đồng ý với Khánh,cho ông đứng đầu bài post về cảng Vân Phong ,tui làm mấy cái cảng cá bé tý thấy mấy cái cảng của bọn ông thì chết khiếp,quanh đi quẩn lại chỉ toàn bê tông với cọc ....có cái cảng nào làm thì anh em post trực tiếp lên nhé ,coi như là new live ....bình luận trực tiếp cho anh em học hỏi thêm...
ký tên: Quy ẩn giang hồ...!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?   Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây? Icon_minitime

Anh em ơi, mọi người đâu hết cả vây?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» nguoi yeu cua ai day
» Hoàn Béo Và Những Người Bạn CTT45ĐH2
» NĂM MỚI CHÚC MỌI NGƯỜI AN KHANG THỊNH VƯỢNG
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang