Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

CHỦ ĐỀ MỚI!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dangduong
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime29/7/2009, 16:24

Anh em thân mến! Tôi đã đi làm được gần 1 tháng ,tôi với Mạnh mập làm cùng nhau.Đi làm với thấy nhiều điều thú vị phết.Tôi ko giám nói về vấn đề chuyên môn,cái tôi muốn nói ở đây là gái gú ấy.Nói anh em đừng cười chứ đi làm phải nói là cũng bựa hơn nhiều.Chỉ tiếc cho anh em nào đã có nơi có chốn rồi(đã có ngưới yêu rối:ví dụ như Tuấn hay Tùng lớp mình chẳng hạn) phải nói là thiệt thòi.Đi làm gặp em nào cũng trêu,gặp em nào cũng nói chuyện cũng xin số điện thoại để rồi "anh em mình sẽ liên lạc với nhau nhé"Very Happy.Nói chung rất mạnh miệng và mạnh mắt.Miệng thì nói mắt thì nhìn đắm đuối.Mấy lấn tôi với Mạnh mập đi phà gặp mấy em xinh xắn cứ thế là tia,ngắm rồi bình luận làm các em ấy thẹn đỏ cả mặt.Tóm lại cuộc sống độc thân thật là sung sương đúng ko anh em.Ko bị ràng buộc, ko thấy áy náy ......gặp em náo thích thì tán tỉnh tý cho đỡ buồn.Đang còn trẻ mà tranh thủ đi ko già hối hận.Very Happy
Tôi đưa chủ đề này lên để thay đổi không khí mong anh em ủng hộ và phát triển cho diễn đàn lớp mình phong phú và đa dạng hơn.Cuối cùng tôi chúc anh em cả lớp sức khỏe và công tác tốt!!
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime30/7/2009, 17:48

Chủ đề này hay đấy. tôi ủng hộ. Có thể up hình ảnh các em lên càng tốt.
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime31/7/2009, 08:43

thang Duong nay cung duoc day,thang nay tan gai thi khong ai bang roi,hom no gap no ma mot tay dang ke cap voi may em lien ,dung la vo em cho em do chet luon ,the thi chet con gai nha nguoi ta mat
hiiiihi
mr_son
lính mới tò toe
lính mới tò toe

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime15/8/2009, 15:56

Kon heo Dương, giám múa rìu qua mắt thợ,khoản này Sơn cũng làm được.Lever siêu cao này,phải đi bộ đội cậu mới thấy như thế là quá bình thường.haha
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime17/8/2009, 17:06

Khà khà.Đúng chủ đề của dân cầu đường bọn này rùi.Hiền như tớ đây mà bây giờ cũng mắc bệnh lăng nhăng rồi.Đéo chống được.Nhưng mà cũng thấy hay hay.Mỗi công trình tán lấy một em lấy chỗ đi ra đi vào ấy mà.
Chú ý :Rút kinh nghiệm thằng nào có em gái hay chị gái thì nên khuyên tránh xa dân làm cầu ra.he..he..
Sponsored content

CHỦ ĐỀ MỚI!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: CHỦ ĐỀ MỚI!!   CHỦ ĐỀ MỚI!! Icon_minitime

CHỦ ĐỀ MỚI!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang