Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime10/7/2009, 06:11

Ai đã làm khoan nhồi thì đưa ra ý kiến đi nhé !!
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime10/7/2009, 17:10

thang nay dao nay nghe qua ha,trong may toan suong sau thoi ,co cong viecj nao thi goi anh em nhe,the dao nay thenao roi,tao lam o day chang co kinh ghiem gi ca,chu di lam trong co ve hoi bi duoc day tien nhieu nhu the tiwu sao het cho anh em vay ddi
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime10/7/2009, 19:43

Kinh nghiệm khỉ gì đâu! Đưa ra để hỏi anh em thôi mà.
Tao đang làm cầu ở Phả Lại- Chí Linh.Làm hơn 2 tháng mà đã được lĩnh lương đâu.nghe anh em nói triệu lớn,triệu bé ma sốt hết cả ruột.
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime11/7/2009, 08:21

afro Thằng Hải tặc thì làm ăn gì chứ, cho thằng này thi công cầu có mà sập lun đấy anh em ah. Ai chứ thằng Hải Tặc thì phải dạy bảo nó ko nó làm thật rồi vào nhà đá thì anh em mình lại phải chia tay nó thì khổ.
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime11/7/2009, 08:25

afro Thánh họ cái anh cu Quý chứ ko biết chú mày khổ thế nào và nghèo thế nào mà gặp anh em nào cũng kể nghèo kể khổ rồi vay tiền là sao? Dm nghèo mà toàn dùng điện thoại đẹp N80, xe đẹp Futur chứ...Lắm tiền chắc sợ anh em vay nên cứ kêu nghèo kêu khổ đây.
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime11/7/2009, 22:35

Hai may lam o pha lai a? nha tao o gan do day, may lam cau gi the ,o cho nao the
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime11/7/2009, 22:39

Nay con thang T duong vat,anh than voi may la su thT NHE,tien het thi anh bao chu co thi cho anh vay thoi,con phong cach cua anh la sanh dieu kieu nha que len chu dung soi moi anh hieu chua ,di lam luong cao nhu the lai lam tien khong bao chu cho anh vay thi ai cho anh vay daY ,chu phai tu hao khi anh hoi vay cu chu,ma dm may thich thi ve hhai phong nhehihihhihih,dung noi sau anh o tren dien ndan nay ha hahahahaha
HoangHung
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime12/7/2009, 07:44

Tôi chả làm về cọc khoan nhồi, chả biết gì, ông làm thì phải cho vài cái ý kiến ban đầu đi chứ ^^
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: yes   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime12/7/2009, 19:02

haitac đã viết:
Ai đã làm khoan nhồi thì đưa ra ý kiến đi nhé !!
Bài hát có tên check key coi !
thân tặng các bạn nghe nhạc audio của HP
pale chết ! nhầm hay sao ! thui .... cứ viết liều ....
Cọc khoan nhồi ah! ....đúng sở trường rùi...cọc tức là cái cọc...khoan nhồi tức là vừa khoan vừa nhồi ....150k tàu nhanh và 500k tàu chậm tha hồ mà khoan ... hỏi nhau làm gì ...hi hi hi hi ....
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!   Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!! Icon_minitime

Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hỏi về cọc khoan nhồi
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang