Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé   Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé Icon_minitime2/7/2009, 23:03

Dạo này tớ đang bắt tay làm hồ sơ hoàn công trước khi chuyển ra Đà Nẵng. Sếp cho thời hạn 2 tuần mà tớ chưa làm được gì. Vẽ bản vẽ hoàn công đã vỡ mồm do công trình xảy ra nhiều sự cố, thay đổi thiết kế khá nhiều. Ví dụ như vì tiết kiệm tiền mà bỏ bớt hàng cọc ngoài để congson dầm tựa tầu 3 m. Đến hôm bàn giao chắc ko dám đứng gần mép bến hic Sad . Lại còn giấy tờ thủ tục lằng nhằng. Anh em ai có kinh nghiệm hoặc tài liệu( Hồ sơ hoàn công công trình bến nào đó cũng được) chia sẽ với tớ nhé. Thank nhiều.
ntkien
lính mới tò toe
lính mới tò toe

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé   Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé Icon_minitime7/7/2009, 19:12

chia bot tien di la duoc chu co gi kho dau!
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé   Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé Icon_minitime14/9/2009, 17:05

Khánh dạo nay quy ẩn giang hồ àh.thấy tụi nó bảo ông tháng 10 triệu,làm toàn cảng mang tầm vóc quốc gia .
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé   Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé Icon_minitime

Anh em ai biết gì về hồ sơ hoàn công chia sẽ tớ nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» " Biết mình biết người"-Update thông tin về anh em nhá.
»  Một ít chia sẻ cho các webmaster về du lịch
» Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang