Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
quoctrung
Kĩ sư
Kĩ sư

Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!   Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Icon_minitime2/7/2009, 16:49

Mặc dù đăng ký làm thành viên của diễn đàn đã lâu nhưng bây h tôi mới post bài lên được. Sorry anh em! Tôi có 1 đề nghị nhỏ: Anh em nào chưa có việc làm thì dăng ký trên diễn đàn để mọi người giúp đỡ (nếu có cơ hội). Chúc sức khỏe mọi người. Thân ái!
Đây là email của Trung: quoctrungvmr@gmail.com
hungnoo
Kĩ sư
Kĩ sư
hungnoo

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!   Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Icon_minitime6/7/2009, 22:27

Diễn đàn mình co' tuyển MOD ko nhỉ?
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!   Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Icon_minitime12/7/2009, 01:04

quoctrung đã viết:
Mặc dù đăng ký làm thành viên của diễn đàn đã lâu nhưng bây h tôi mới post bài lên được. Sorry anh em! Tôi có 1 đề nghị nhỏ: Anh em nào chưa có việc làm thì dăng ký trên diễn đàn để mọi người giúp đỡ (nếu có cơ hội). Chúc sức khỏe mọi người. Thân ái!
Đây là email của Trung: quoctrungvmr@gmail.com
Công việc dạo này có vất vả không ông? Nhà ông hoàn thiện chưa? Thi thoảng lên mạng viết bài giao lưu với anh em tí chứ ông bạn. Cool Laughing
http://ctt45.tk
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!   Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Icon_minitime12/7/2009, 01:05

hungnoo đã viết:
Diễn đàn mình co' tuyển MOD ko nhỉ?
Đang cần tuyển Mod quá đi ấy chứ.Ông thích quản lý chuyên mục nào? Laughing Cool
http://ctt45.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!   Chào tất cả các anh em CTT yêu quý! Icon_minitime

Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chào anh em
» Lời chào
» Chào tất cả anh em!
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang