Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến. Empty
Bài gửiTiêu đề: Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến.   Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến. Icon_minitime28/6/2009, 09:24

cheers Anh em hãy cố gắng xây dựng cho ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng phát triển để làm nhịp cầu nối trải dài khắp đất nước từ Bắc vào Nam nha!
Và một lần nữa tôi đề nghị anh em nào gia nhập thì hãy xưng tên nha! Cảm ơn anh em và chúc anh em thành công trong mọi lĩnh vực.
HoangHung
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến.   Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến. Icon_minitime29/6/2009, 09:57

Thằng ku tuấn cún đang ở đâu rồi? Tao Hưng đang làm trong Hồ Chí Mình mày ạ. Dạo này thế nào?

Hiện giờ ngôi nhà chung của chúng ta ngày càng đông anh em biết đến.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hình như dạo này ngôi nhà chung của chúng ta ít người ghé thăm thì phải?
» Xin Đừng Quên Anh
» " Biết mình biết người"-Update thông tin về anh em nhá.
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang