Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime7/11/2011, 20:46

CLIP noi ve Cuộc Đời Và Số Phận ...CU TUẤN...i am sorry! pale

NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime7/11/2011, 21:06

Trình độ làm clip của ông đảng cấp đấy. Very Happy
http://ctt45.tk
haitac
Giám đốc
Giám đốc
haitac

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime8/11/2011, 14:32

Tôi ấn tượng nhất cảnh 2 con chó lúc đầu mới vào đấy. Very Happy
mr.hoan
Giám đốc
Giám đốc
mr.hoan

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime8/11/2011, 19:16

=)) dìm hàng ku Tuấn quá, ( chống chỉ định phụ nữ có thai và cho con bú) khặc khặc.
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime16/11/2011, 14:59

Dcm thằng nào làm clip này làm tao về bị vợ ghen. Hải chó hả? Mày hại tao rồi hu hu thằng chó.
dangduong
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime16/11/2011, 16:25

anh em tha cho nó đi .vợ chồng nó cãi nhau gọi điện cho tao giảng hòa đấy!!!
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime16/11/2011, 17:34

20097 đã viết:
Dcm thằng nào làm clip này làm tao về bị vợ ghen. Hải chó hả? Mày hại tao rồi hu hu thằng chó.
Vợ mày ghen với cái avarta của mày thì đúng hơn đấy Tuấn ạ.
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime16/11/2011, 17:36

dangduong đã viết:
anh em tha cho nó đi .vợ chồng nó cãi nhau gọi điện cho tao giảng hòa đấy!!!
Ok. Vụ này ông cố gắng giúp nó nhé. Very Happy
P.V.Nam
lính mới tò toe
lính mới tò toe

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime16/11/2011, 18:43

Clip lam cho Tuan hay that day,
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 09:19

Bố cái thằng cu Nam này (a lính mới tò toe) hay cái gì, làm tao đến khổ còn hay gì chứ. ko lo mà lấy vợ đi. Cả thằng Tùng nữa, ko cưới mau Nhung nó bỏ là ế có chó nó lấy he he Smile)
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 09:22

Mẹ cái thằng Hải juji này, đầu óc mày cũng sáng tạo đấy. Mày định hại tao ah con chó, ko cưới mau cái Thơ nó bỏ đấy.
20097
Giám đốc
Giám đốc
20097

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 09:27

Thằng Hoàn chụp được cái ảnh giống giang hồ gớm nhỉ? xuống chẵn, lẻ bao nhiêu để tao nhận hết, mà hôm về cưới tao mày và Tuấn Anh mất nhiều ko?
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 10:47

Thằng Tuấn Mày càng nói tao càng thấy máy SỢ vợ...Việc đếch gì phải sợ..Theo tao chẳng có gì phải che dấu..sống thẳng ..sống thật..biết đối mặt với hiện tại và QUá khứ ...Thế có khi lại tốt hơn....
...............................................Thế tóm lại ý chú bây giờ là làm sao..
Thích vài clip độc nữa KO...! Laughing
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 19:49

20097 đã viết:
Bố cái thằng cu Nam này (a lính mới tò toe) hay cái gì, làm tao đến khổ còn hay gì chứ. ko lo mà lấy vợ đi. Cả thằng Tùng nữa, ko cưới mau Nhung nó bỏ là ế có chó nó lấy he he Smile)
Đến mày mà còn lấy được vợ thì làm sao anh em tao phải lo. Cool
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime17/11/2011, 19:51

KiepLangThang đã viết:
Thằng Tuấn Mày càng nói tao càng thấy máy SỢ vợ...Việc đếch gì phải sợ..Theo tao chẳng có gì phải che dấu..sống thẳng ..sống thật..biết đối mặt với hiện tại và QUá khứ ...Thế có khi lại tốt hơn....
...............................................Thế tóm lại ý chú bây giờ là làm sao..
Thích vài clip độc nữa KO...! Laughing
Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của Hải. Cool
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi   Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi Icon_minitime

Người ấy và tôi anh phai tron --- chết mày Tuấn Ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Bạn có phải tuýp người quá chiều chồng?
» chuc mung van tuan co vo nhe!
» nguoi yeu cua ai day
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang