Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Luận giải tử vi cho Tùng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Luận giải tử vi cho Tùng Empty
Bài gửiTiêu đề: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime2/3/2011, 21:06

Lá số tử vi của bạn Tùng:

Luận giải tử vi cho Tùng Tung
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Bài gửiTiêu đề: Re: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime2/3/2011, 21:08

Phần luận giải:
Hình dáng và tính tình:
Bạn có một thân hình hơi gần, làn da không trắng, vẻ bề ngoài nam tính có phần cương nghị. Ai mới gặp bạn thì thấy bạn hơi lạnh lùng, xu hướng cô độc nhưng bên trong bạn là một người vui tính, thông minh có duyên, gặp một lần thì khó quên. Ngoài ra bạn luôn thể hiện được nhiệt huyết của mình trong các công việc mang tính tập thể. Bạn có khả năng trong các công việc liên quan đến mỹ thuật và nếu cố gắng bạn sẽ nhận được nhiều bằng khen xứng đáng. Hơn hết là bạn luôn mang trong mình hoài bão lớn, muốn làm những việc lớn lao. Nhược điểm lớn nhất ở bạn có lẽ là sự hơi thiếu bền trí trong một vài thời điểm.
Công danh sự nghiệp:
Cung Mệnh Vô chính diệu (VCD) tại Sửu, cung xung chiếu thiên di tại Mùi với bộ Nhật Nguyệt sáng. Bạn có khả năng giải quyết tốt các công việc trong tầm tay, xây dựng sự nghiệp trong toan tính của mình.
Số bạn không phải đi xa nhưng việc đi làm xa sẽ đẹp lại nhiều lợi ích hơn gần nhà. Lợi ích ở đây bao gồm tiền bạc và quan trong hơn là những kinh nghiệm trường đời. Mệnh VCD vốn yếu cần quá trình va vấp, thử thách mới dần dần mạnh mẽ tranh đấu với đời. Càng lớn tuổi thì sự nghiệp càng tốt đẹp. Trong công việc cũng có tính lưu động cao.
Lá số của bạn cho thấy bạn cũng phù hợp với các công việc liên quan đến tài chính, sông nước, sư phạm.
Bạn cũng có khả năng kiếm tiền và phải qua cạnh tranh mới đạt được. Trong công việc nên quan hệ với những người bằng hoặc hơn tuổi thì tốt, ngược lại những người trẻ hơn dễ lấn át và cản trở mình.
Tình duyên:
Người bạn đời của bạn sẽ là con trưởng, giỏi giang học thức, xuất thân trong gia đình giàu sang và cũng rất xinh đẹp (Thân hình sẽ hơi bụ bẫm 1 tý). Hai vợ chồng xứng đôi vừa lứa.
Bạn là mẫu người thân cư Phu thê. Hai người gặp nhau như có duyên từ kiếp trước và đến với nhau rất nhanh như định mệnh sắp đặt. Người vợ của bạn sau này sẽ giúp bạn rất nhiều trong công việc và cuộc sống. Vợ chồng đồng thuận không gì là không giải quyết được. Tuy nhiên với tấm lòng bậc đại trượng phu trước cô vợ tài ba bạn sẽ cũng đôi lúc nhún nhường trước cô ấy. Trong cuộc sống sẽ đôi lúc xảy ra tình trang hai người yêu nhau mà ở 2 phương trời xa cách trong thời gian ngắn. Bạn cũng nên lấy vợ chậm 1 chút để mọi thứ được vẹn toàn đôi bên. Sau này bạn sẽ có 2 đứa con xinh đẹp giỏi giang một gái, một trai.
Một điểm đáng chú ý ở đây là tam hợp chiếu và xung chiếu cung phu thê bao gồm các cặp Thái Dương - Thiên Lương ( bộ sao thầy thuốc) Thiên Đồng - Thái Âm ( Bộ sao giáo viên, viên chức) thì có thể kết luận rằng gia đình bên gái của Tùng có người liên quan đến 2 ngàng y tế và giáo viên.
Đại tiểu vận:
Bạn đang trong đại vận từ 25 đến 34: Mệnh VCD ngán nhất lạc vào cung VCD ( cung Phúc Đức). Đặc biệt là sao phá hoại thiên không. Trong giai đoạn này mọi thứ đến với bạn đều sắc sắc không không. Các công việc thuận lợi trở nên khó khăn và ngược lại. Không đâu ra đâu. Bản thân trong con người bạn cũng nảy sinh nhiều mô thuẫn khó nói. Đây là giai đoạn khó khăn của đời bạn.
Lưu tiểu vận tại cung Dậu – tài bạch: Năm nay tài chính của bạn sẽ kiếm được tốt hơn năm ngoái, mặc dù bạn cũng phải suy nghĩ tính toán nhiều. Cũng nên cẩn thận trong lời ăn tiếng nói tránh những xung đột không cần thiết. Năm nay trong công việc cũng có sự thay đổi về địa điểm làm việc, hoặc thay đổi công việc, hoặc lên chức. Bạn cũng có nhiều cơ hội và thuật lợi học tập, thêm bằng cấp cần thiết trong công việc . Nên cẩn thận bệnh viêm họng, nếu không chữa trị kịp thời bệnh sẽ kéo dài.
Tiểu vận 26 tuổi tại cung Phụ mẫu: Có thể song thân của bạn gặp rắc rối về kiện tụng, tranh chấp, dẫn đến hao tốn tiền của.
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime3/3/2011, 07:46

Ông bạn giỏi thật. tôi ngẫm thấy chuẩn đến 80,90%. Cảm ơn ông nhé. để tôi môi giới cho ông vài mối làm ăn nữa có khi anh em mình lại giàu to ấy nhỉ. Cool
http://ctt45.tk
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Bài gửiTiêu đề: Re: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime3/3/2011, 20:20

Tùng quá khen, luận giải đúng đến 80-90% là khát khao của của người học tử vi đấy. Very Happy
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime4/3/2011, 09:21

Bạn ngẫm thấy cũng đúng thật. Ông có tài liệu gì chia sẻ cho anh em nghiên cứu thử xem sao? cũng có vẻ hay đấy. Cool
http://ctt45.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Luận giải tử vi cho Tùng   Luận giải tử vi cho Tùng Icon_minitime

Luận giải tử vi cho Tùng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Bàn luận về cọc khoan nhồi đi anh em ơi !!!
» Tung lam gi tren hai duong vay
» GIẢI TÁN CÔNG TRƯỜNG
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang