Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Ten gi day?
lính mới tò toe
lính mới tò toe

Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam   Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam Icon_minitime10/12/2010, 09:45

Hic xin chào anh em CTT45
Mình là Nam, lính mới tò toe, trước lập ních mới, cúng hay vào diễn đàn quá nên quên mất ních, giờ lập ních này ko biết lấy tên gì, haaaaaaa
Qua đây mình chúc sức khỏe tới tất cả các bạn, và không bít ai chụp dc máy ảnh của lớp hay thế
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam   Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam Icon_minitime10/12/2010, 15:58

"WIO" tên thật là "Đặng Minh Hải" chính là tác giả của một loạt seri ảnh về lớp mình đấy ông ạ. ông có ảnh nào tự chụp thì post lên cho anh em xem nhé, xem ngoài Quảng Ninh có gì hay không. lol!
http://ctt45.tk

Chào các ban CTT45_ Pham Van Nam

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Xin chào anh em CTT45
» Lời chào
» AMBUL CTT45 TAP1 or Production by HaiJuJi
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang