Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mr.Khanh
Chỉ huy công trường
Chỉ huy công trường

Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé   Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé Icon_minitime24/6/2009, 20:44

Hi, khanh là tớ đây
Ngày 15/03/2009 tớ bắt đầu sự nghiệp của một kĩ sư xây dựng. Và bắt đầu là thành viên thứ 150 của Tổng công ty xây dựng đường thủy Việt Nam. Thật trớ trêu khởi đầu của tớ là một giám sát chứ không phải là một cán bộ kĩ thuật trực tiếp thi công.Nghe có vẻ hay nhưng thực sự là một thử thách với một thăng tò te như tớ. Vào trong này tớ lại là sếp của Nguyến Văn Khanh và Đoàn Tiến Dũng ( CTT45-DH1), anh Hà Văn Lợi ( CTT44), anh Thiệu ( CTT43). Ôi trời thật khó làm việc làm sao. Ban đầu đi làm rất vất vả, công nhân nó cũng bắt nạn mình, 2 lần đẩy mình xuông sông,.. thức khuya dậy sớm, rồi nhiều chuyện linh tinh khác, tớ thật sự mệt mỏi và nhớ Hải Phòng.
Sau nhiều ngày vật lộn cuối cùng tớ cũng đã làm quen được công việc và khẳng định được vị trí. Thật may mắn là tớ được tiếp xúc với rất nhiều hạng mục khác nhau phù hợp với chuyên ngành. Dự án của tớ là thi công nhà máy đóng tầu STX Ẻoud khoảng 6.5 triệu $ với các hạng mục: Thi công kè bờ, Thi công cầu cảng, thi công đường trượt tàu, thi công san lấp tạo bãi, nạo vét, gia cố bờ bằng cọc CDM, sàn công tác trụ neo, và nhà công nghiệp, trạm điện.
Qua tháng 7 tớ sẽ bay vào Kì Hà Quảng Nam thi công 1 cảng trọng lực thuộc Dự Án phát triến cụm cảng Kì Hà giai đoạn 2. Với 1 ít kinh nghiệm thu thập được tớ sẽ chia sẻ với các bạn đúng như tiêu trí của trang web này. Mong anh em đón nhận và sữa chữa sai sót nhé.
Thank các bạn nhiều nhiều.
ong khac quy
Giám đốc
Giám đốc

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé   Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé Icon_minitime25/6/2009, 13:49

nay ,vao ky ha la gap may thang lop minh day,cong ty cua quy cung co may cong trinh nao vet o ky ha day,nghe Khanh ke co ve ngon qua nhi ?minh mong muon nhu the ma tra duoc ha
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé   Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé Icon_minitime12/7/2009, 01:40

Dạo này ông bạn nhà mình có vẻ vất vả nhỉ. Có hay về HP không ông? Khi nào về nhớ thông báo anh em nhé, tụ tập tí nhở... Very Happy
http://ctt45.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé   Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé Icon_minitime

Báo cáo tình hình bản thân cho anh em 1 tý nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Thông báo: Tình hình sức khỏe của Hùng lô.
» Một Vài Hình Ảnh về Khánh thành nhà Văn Thắng
» Nhung Hinh Anh ...Chua Tung Biet...of...HaiJuJi
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang