Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
mr.hoan
Giám đốc
Giám đốc
mr.hoan

Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^   Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_minitime8/3/2010, 21:10

Lục máy tính thấy có mấy bài mình xí xớn hát, cái lúc mà tớ ứ đi làm là cứ thu xằng xiên , đểu cái là
google có thù (hay nịnh bợ) gì mình mà search : Nguyễn phúc Hoàn nó ra nà: Bài hát của ca sĩ Nguyễn phúc Hoàn ,đểu nhỉ!! ấn vào thì thôi cứ là tào lao (50% là tớ hát thật) tớ là ca sĩ mạng hử??!! Chả có nhẽ, Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_razz
Thôi phang tạm 1 bài cho các tình yêu của tớ nghe thử ạ,Đồ nghề của tớ chỉ bằng tiền mấy cái bánh rán thôi,Không Mr.Đàm thì Mr.Hoàn ,chơi đồ nghề mấy chục ngàn $ chấp rì Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_pirat
R.P.D.
Bộ trưởng
Bộ trưởng
R.P.D.

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^   Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_minitime14/3/2010, 13:40

Đúng là mr .HOÀN
HOÀN vẫn ngoan như ngày xưa
Thấy mọi người bảo em quy ẩn giang hồ đã lâu không thấy xuất chưởng .Ngoan và hiền là tốt Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_biggrin
Chẳng bù cho anh em hư lắm
Dạo này hay đú đởn đi bốc đầu xe...gà non nên chỉ đi được 20m may mà chưa gẫy răng...
Tặng anh em tham khảo
https://www.youtube.com/watch?v=9px_pOpmb00
Admin
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^   Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_minitime19/3/2010, 20:39

Hải giờ đang làm chỗ lào Hà lội thế? hôm rì V Thắng lên đó giám sát ak` Very Happy ,
http://ctt45.tk
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^   Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_minitime27/3/2010, 21:21

Lâu lắm rồi mới được nghe bài này. Công nhận Hoàn béo nhà mình hát như ca sĩ thật !!! Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_cheers Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_cheers Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_cheers
http://ctt45.tk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^   Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^ Icon_minitime

Ai đưa em về , Hoàn béo hát ik ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Anh em mình vào đây tán gẫu nào.............
» Cỏ mềm by Mr.hoàn anh em vào nghe nhé hê^^
» Hoàn Béo -- Cưới Vợ--Hot Hot
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang