Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Tổng giám đốc
Tổng giám đốc
Admin

Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!!   Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_minitime21/1/2010, 05:04

Năm hết, Tết đến, Xuân lại về .... Sau một năm dài vất vả với những lo toan bộn bề của cuộc sống thì nay là lúc chúng ta nên giành chút thời gian để lên kế hoạch cho sự " hội ngộ đoàn viên" của đại gia đình chúng ta . Mau trở về nhà nào anh em ơi !!! Về để cổ vũ cho những người anh em của chúng ta bảo vệ tốt nghiệp thành công nào... Về để tụ họp gia đình chuẩn bị đón Tết đê........ Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_cheers Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_sunny Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_farao Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_farao Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_farao Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_basketball Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_basketball
http://ctt45.tk
NQTung
Bộ trưởng
Bộ trưởng
NQTung

Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!!   Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_minitime21/1/2010, 05:19

Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_biggrin Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_biggrin Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!! Icon_biggrin
http://ctt45.tk

Chào Xuân Năm Mới....Trở về nhà nào anh em ơi !!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chào anh em
» Lời chào
» Chào tất cả các anh em CTT yêu quý!
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang